Graffiti Club
Thanks you for visited my page!
Graffiti Club
Thanks you for visited my page!
Graffiti Club
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Graffiti Club

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» BATTLE GRAFFITI
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby lee_skull_lie 10/02/11, 08:12 pm

» Quy định đăng kí thi đấu Graffiti
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby lee_skull_lie 06/02/11, 02:32 pm

» Nghệ thuật hip hop graffiti!!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby binls_ku-te 13/01/11, 02:13 pm

» [Art] Nghệ thuật 4D
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby tjckkylj 14/12/10, 12:10 pm

» Bộ sưu tập canvas các writer nước ngoài!!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby tjckkylj 14/12/10, 11:52 am

» Font Graffiti nè!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby Dream™ 29/11/10, 11:20 am

» iEm mỚi tẬp tàNh àh chém dÙm!!!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby Dream™ 29/11/10, 11:18 am

» Pik Canvas cho anh em writer tham khảo!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby hunt3r.l0v3 10/11/10, 09:44 am

» Stencilsssssss!!!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby leechu 09/11/10, 09:26 pm

» Những bức Light Graffiti tếu hài!
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby leechu 09/11/10, 09:15 pm

» Hội Chém Gió Vô Đây
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby taidepzai 07/11/10, 01:12 pm

» [sưu tầm]Hướng dẫn vẽ Graffiti 3D
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby taidepzai 07/11/10, 12:37 pm

» tớ cần giúp
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby hoatieuvu1112 17/08/10, 02:18 pm

» Chuyên cung cấp Gốm Sứ Bát Tràng
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby hungsmn 04/08/10, 04:40 pm

» Thiết kế nội thất văn phòng
10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Emptyby hungsmn 03/08/10, 02:34 pm

10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"!

Go down 
Tác giảThông điệp
Eddy Smile
TrÙm ß@πĢ Ç║╣€M Ģj0
TrÙm ß@πĢ Ç║╣€M Ģj0
Eddy Smile

Nam
Ngày sinh : 09/08/1995
Sở thích : .ngắm mưa đêm...
Ngày đăng kí : 08/09/2008

10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Empty
Bài gửiTiêu đề: 10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"!   10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"! Empty14/10/08, 10:58 am

1. Tôi là tôi. Nghĩa là bạn vẫn là chính bạn, bạn không phải cố gắng hóa thân thành mẫu người lý tưởng trong mắt của một ai đó

2. Chẳng phải cãi cọ với ai. Bạn không phải giận hờn vu vơ rồi chờ ai đó năn nỉ và xin lỗi, cũng như không phải hồi hộp sợ người ta giận nếu chẳng may bạn mắc phải lỗi lầm gì.

3. Không phải nhấp nhỏm chờ điện thoại của một ai đó. Bạn không phải mang trong mình những nỗi nhớ vô định dành cho một ai đó, không phải suốt ngày trăn trở với một mớ câu hỏi như: "Ấy có đang nhớ đến mình không?", "Sao ấy chẳng chịu nhắn tin và gọi điện cho mình?"

Không cần cưỡng lại sự cuốn hút của những que kem...
4. Tự nhiên vét tới muỗng kem cuối cùng mà chẳng sợ ai nói mình là con gái vô ý tứ. Bạn có thể lang thang khắp các quán hàng vặt mà chẳng sợ bị chê là con nít.

5. Có nhiều thời gian cho bạn bè. Và nhất là bạn không phải luôn luôn xếp lịch đi chơi và hẹn hò để bạn bè và người yêu không phải "đụng" nhau rầm rầm. Tất cả khoảng thời gian trống bạn đều có thể dành cho bạn bè mình một cách trọn vẹn.

6. Ăn mặc thỏa thích. Nghĩa là bạn không phải trau chuốt trước gương cả tiếng đồng hồ, điều chỉnh lại tóc tai, quần nào mặc với áo nào thì đẹp, phối hợp màu sắc ra sao để gây ấn tượng trong mắt người ta. Bạn cũng không phải băn khoăn bề ngoài của mình ổn hay không, mà bạn chỉ biết bạn sẽ mặc gì để thoái mái đi chơi với bạn bè, thế thôi.

7. Không bị phân tâm lúc học hành và làm việc. Nhất là trong những ngày thi cử, một chút rắc rối với người yêu sẽ khiến tâm lý của bạn không giữ được ở mức ổn định và kết quả không khá mấy là điều hiển nhiên. Hoặc khi bạn đang làm một công việc part- time nào đó mà đầu óc cứ nghĩ ngợi mông lung về một ai đó thì.. chà.. chà.. bà quản lý đang để tên bạn vào danh sách đen đấy.
8. Tự đưa ra quyết định cho chính mình. Bạn muốn học nhảy? Không phải dò hỏi ý của ai xem người đó có đồng ý không. Bạn muốn đi chơi qua đêm với lớp? Không phải bị ai đó kiểm sóat suốt ngày với những tin nhắn như "Đi với ai?", "Trai hay gái?", "Ở mấy ngày..v.v.v". Bạn có thể tự nhiên làm những gì bạn thích, tự nhiên đi cùng những anh bạn/ cô bạn mới quen mà chẳng sợ ai đó đang ghen tuông bừa bãi cả lên.

9. Vươn vai thoải mái mà chẳng sợ có ai đó đang nhìn lén. Bạn có thể thản nhiên gác chân lên ghế khi đi ăn hàng với bạn bè mà không sợ phải bị mất điểm với ai đó.

10. Tự nhiên vui, buồn vu vơ mà chẳng cần phải giải thích cho ai cả.
http://graffiti.chinhphuc.info

10 điều tuyệt diệu khi bạn vẫn còn "cô đơn"!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Danity Kane's "Bad Girl" Featuring Missy Elliott
» Bản tuyên ngôn tình yêu...!
» Tuyển tập vui vui
» Việc làm, Tuyển Dụng, Tuyển Dụng Nhân Sự
» [Cười] Bí kíp các tuyệt học của võ lâm! Kaka